Sinh Viên Tình Nguyện BXMĐ
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Sinh Viên Tình Nguyện BXMĐ

Nhiệt Tình-Tự Tin-Năng Động-Sáng Tạo

Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search

May 2024
MonTueWedThuFriSatSun
  12345
6789101112
13141516171819
20212223242526
2728293031  

Calendar Calendar

Latest topics

» Máy đo tình yêu
by kimhuong Wed Nov 23, 2011 9:29 pm

» khong nghe thiet rang chiu
by hangocngan Sun Jul 31, 2011 6:27 am

» Mem tự "xướng"
by bo_gia90 Fri Jun 03, 2011 9:46 pm

» TIẾP SỨC MÙA THI 2011: 17.000 SINH VIÊN HỖ TRỢ THÍ SINH
by Thế Bảo Fri May 27, 2011 10:55 pm

» "Điểm danh" những lỗi của con gái khiến con trai cực kì ghét
by Thế Bảo Fri May 27, 2011 10:49 pm

» Giới hạn giữa thích và yêu
by gianggiangonline Mon Mar 14, 2011 9:26 am

» Những bài hát hay của nhóm nhạc Backstreet Boy
by nguyenhungson72 Fri Feb 25, 2011 1:08 am

» Bánh đa cua Hải Phòng
by jasmine Tue Feb 01, 2011 9:23 pm

» Truyền thuyết hoa hồng xanh.
by jasmine Tue Feb 01, 2011 2:50 am

» Triết lý "yêu".ok!!!
by jasmine Tue Feb 01, 2011 2:01 am

Top posters
ThanhNguyen (245)
alo alo cho làm wen pà con xí đi Vote_lcapalo alo cho làm wen pà con xí đi Voting_baralo alo cho làm wen pà con xí đi Vote_rcap 
Thế Bảo (237)
alo alo cho làm wen pà con xí đi Vote_lcapalo alo cho làm wen pà con xí đi Voting_baralo alo cho làm wen pà con xí đi Vote_rcap 
KeyOfLove (100)
kimhuong (76)
hangocngan (71)
Member_Vip (58)
songtinh211 (51)
bo_gia90 (50)
kevin_nguyen (25)
hoang_sun123 (21)

Thống Kê
Hiện có 10 người đang truy cập Diễn Đàn, gồm: 0 Thành viên, 0 Thành viên ẩn danh và 10 Khách viếng thăm

Không

[ View the whole list ]

Số người truy cập cùng lúc nhiều nhất là 57 người, vào ngày Thu Feb 01, 2024 5:32 am
Statistics
Diễn Đàn hiện có 108 thành viên
Chúng ta cùng chào mừng thành viên mới đăng ký: ngoclien46

Tổng số bài viết đã gửi vào diễn đàn là 1102 in 364 subjects

You are not connected. Please login or register

alo alo cho làm wen pà con xí đi

3 posters

Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

1alo alo cho làm wen pà con xí đi Empty alo alo cho làm wen pà con xí đi Wed Sep 15, 2010 8:27 pm

Hoanhkute-pro

Hoanhkute-pro
Thành Viên Đồng
Thành Viên Đồng

konbanwa ! chào zậy khỏi đụng hàng nhỉ?hjhj
xin tự giới thiệu mình là Hoanh, là bạn của Thế Bảo (có thể là chị đó haha).Mình sinh ra ở Quảng Ngãi , lớn lên ỏ nhìu nơi :QNgai, ĐNai,Sgon.Rất vui khi được làm wen với các bạn nhé.Có j zui chúng ta cùng chia sẽ trên diễn đàn này nhé!

Được sửa bởi Hoanhkute-pro ngày Fri Sep 17, 2010 12:47 pm; sửa lần 1.

2alo alo cho làm wen pà con xí đi Empty Re: alo alo cho làm wen pà con xí đi Wed Sep 15, 2010 8:42 pm

kevin_nguyen

Moderators
Moderators

Chào bạn, hân hạnh làm quen được làm quen với bạn
Lâu lâu mới thấy có thành viên mới, mừng quá nhảy vào spam liền
Mà nè bạn ơi, bạn có thể giới thiệu kỷ hơn tí được không? bạn của Thế Bảo ở forum này nhiều lắm, chưa chắc Thế Bảo đã biết hết đâu huống chi là tụi này không biết bạn
:28: :28: :28: :28: :28:

3alo alo cho làm wen pà con xí đi Empty Re: alo alo cho làm wen pà con xí đi Thu Sep 16, 2010 10:02 pm

Member_Vip

Member_Vip
Thành Viên Vàng
Thành Viên Vàng

mà nghe tên bạn thấy lạ hoắc àh, bạn học ở đâu vậy

4alo alo cho làm wen pà con xí đi Empty Re: alo alo cho làm wen pà con xí đi Sun Sep 19, 2010 12:32 pm

Hoanhkute-pro

Hoanhkute-pro
Thành Viên Đồng
Thành Viên Đồng

sr ngen.tại mình mới gia nhập diễn đàn nên k rõ về chuyện này lắm.mình có trả lời cho các bạn rồi mà sao hni mình đăng nhập k có vậy?có ai hiểu giải thích dùm mình với ngen.
ah mình hiểu rùi.có phải mình vào phần trả lời tin nhắn cho ng nào là chỉ có ng đó nhận đc fai k?zậy mệt nhỉ?thui mình giới thiệu lại cho toàn thể pà con bít nha.Tên thì các bạn bit rùi(tên k đụng hàng fai hem?),còn trường thì các bạn chắc cũng bít lun,SÀI GÒN ACT mà,trường màu đỏ rực đấy,hjhj.còn nói j nữa thì mình chịu.ah mình đang ở chợ Bà Điểm nè,có ai ở gần thì ghé chơi hi.my phone number:0974818064.xong rùi hi.rất rất mong đc làm wen với all các bạn

Sponsored content

Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]